Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nụ cười của bạn có thể mang lại hạnh phúc cho một ai đó, và vì luôn có ai đó mong nhìn thấy bạn cười, nên bạn hãy cười thật tươi nhé.Tôi Yêu Bạn Nhiều Lắm

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chúc Em Giáng Sinh Ấm Áp Yên Lành,Hạnh Phúc

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chúc Em Giáng Sinh Ấm Áp Yên Lành,Hạnh Phúc  Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc Em Giáng Sinh Ấm Áp Yên Lành,Hạnh Phúc    Chúc Em Giáng Sinh Ấm Áp Yên Lành,Hạnh Phúc  I_icon_minitimeSat Dec 11, 2010 11:36 am

[Only admins are allowed to see this image]

Gửi ông già Noel: Con biết ông có rất nhiều quà. Có lẽ con đã quá tham lam, nhưng ông ơi con cũng đã cầu Chúa như thế. Hãy tặng những người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã, tặng họ một nghị lực để vượt qua lúc khó khăn, tặng họ một giọt nước mắt để cảm ơn khi ấm no hạnh phúc, tặng họ tình thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người, tặng họ những ước mơ để họ luôn phấn đấu, tặng họ niềm vui dù là nhỏ bé, tặng họ hy vọng dù là mỏng manh. Con cầu chúc cho mọi người luôn ấm áp, vui vẻ vả an lành trong mùa Giáng sinh

[Only admins are allowed to see this link]

Khi bạn nhận được tin nhắn này thì hãy cười đi nhé, vì ít nhất đâu đó quanh đây có một người mong bạn hạnh phúc, vui vẻ và luôn yêu đời. Và bây giờ, bạn cười trông đáng iu hơn đấy, đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối ; đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; hãy chọn nụ cười nha bạn của tôi ^^ Mùa đông ấm áp hơn khi có một nụ cười. Merry Xmas ^_^

Em nhấp chuột vào đây nhé
[Only admins are allowed to see this link]

Làm Theo Lời Chỉ Dẫn Nhé.

[Only admins are allowed to see this image]
https://loveforever.forumotion.net

Chúc Em Giáng Sinh Ấm Áp Yên Lành,Hạnh Phúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (¯`•.º-:¦:*Tuyển Tập Album Ưng Hoàng Phúc vol 1->6*-:¦:-º.·´¯)
» (¯`•.º-:¦:*Chúc Em 8-3 vui vẻ*-:¦:-º.·´¯)
» (¯`•.º-:¦:*Học Sinh Tự Đạo Diễn-Hay Lắm*-:¦:-º.·´¯)
»  (¯`•.º-:¦:*Tình yêu là sự hi sinh cao cả*-:¦:-º.·´¯)
» (¯`•.º-:¦:*Bộ Phim Tự Quay Của Học Sinh Việt Nam-Khá Ý Nghĩa*-:¦:-º.·´¯)